Kalaman Magana don Kujerar Wata Mai Nadawa Ultralight

Takaitaccen Bayani:

Mataki zuwa cikin duniyar ƙarfi da kwanciyar hankali mara misaltuwa tare da kujerun naɗaɗɗen Carbon Fiber ɗin mu na juyin juya hali - Series mai nauyi, wannan samfuri mai ban mamaki yana haɗa fasahar ci gaba tare da ƙira na musamman don ƙirƙirar kujera mai nau'i-nau'i, ko da menene kai matafiyi ne akai-akai, mai sha'awar waje, ko kuma kawai neman cikakkiyar mafita ta wurin zama don gidan ku, wannan kujera tabbas zata wuce tsammaninku.

 

Taimako: rarraba, wholesale, tabbaci

Taimako: OEM, ODM

Zane kyauta, garanti na shekaru 10

Idan kuna da wasu tambayoyi, da fatan za a tuntuɓe mu.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Mun kasance gogaggen masana'anta. Win da mafi yawan takaddun ƙiyayyunku na kasuwarta don Quots na biyu don kammala kan kujerar na wata, kawai ana bincika duk samfuranmu kafin jigilar kaya.
Mun kasance gogaggen masana'anta. Samun mafi yawan mahimman takaddun shaida na kasuwar saKujerar Camping da Farashin kujera, Muna sa ido don kafa dangantaka mai amfani da juna tare da ku bisa ga samfuranmu masu inganci, farashi masu kyau da mafi kyawun sabis. Muna fatan cewa samfuranmu za su kawo muku kwarewa mai daɗi kuma suna ɗaukar jin daɗi.

Bayanin samfur

Ma'anar ƙirar ƙirar carbon fiber jerin waje kujera kujera dogara ne a kan "haske alatu da minimalism", nufin daidai hade yanayi da kuma gyare-gyare. An yi shi da fiber carbon, waɗannan kujeru ba kawai nauyi ba ne kuma masu dorewa, amma kuma suna ba da ƙarfi da kwanciyar hankali. A lokaci guda, yana ɗaukar ƙirar bayyanar mai sauƙi, yana mai da hankali ga cikakkun bayanai da rubutu, kuma yana nuna ƙirar ƙira mai inganci da salon ƙira. Ko yana da zangon waje, fikinik, ko ayyukan waje, nau'in fiber carbon fiber na kujerun zangon waje na iya ba ku damar zama mai daɗi da kwanciyar hankali, yana ba ku damar jin daɗin hutu da kwanciyar hankali a cikin yanayin yanayi.

halaye

Yadin na CORDURA da aka shigo da shi daga Koriya ta Kudu kayan yadi ne mai inganci. Yana da halaye kamar haka:

KARFI DA TAURUWA:
CORDURA masana'anta an yi shi da zaruruwa na musamman don kyakkyawan juriya da tsagewa. Ko ana amfani dashi yau da kullun ko dandana wasu wurare masu tsauri, yana iya kiyaye tsawon rayuwar sabis.
KYAU ZUWA TABA K'ARAR CORDURA tana da ƙarfi sosai kuma tana da taushi don taɓawa, don haka ba ku jin haushi ko rashin jin daɗi, amma ku ji daɗin tafiya mai daɗi.

Mai nauyi:
Idan aka kwatanta da kayan masana'anta na wurin zama na gargajiya, masana'anta na CORDURA yana da ɗan haske a nauyi. Zai iya hana rigar wurin zama don ƙara ƙarin nauyi da kuma kula da tafiya mai dadi.

Launuka Tsage:
Ana kula da masana'anta na CORDURA na musamman, launi yana da ƙarfi kuma ba shi da sauƙin fashewa. Launi mai raɗaɗi ya rage komai sau nawa aka wanke da amfani da shi.

SAUKAR KULAWA:
CORDURA masana'anta yana da sauƙin kulawa. Sauƙaƙan wankewa da kulawa yana yiwuwa.

kujerar wata ultra-light (1)

samfurin fasali

Ana iya nuna ƙwaƙƙwaran fasaha a gefen rigar wurin zama. A flatness da tightness na wurin zama tufafi flange zai kawo da yawa mamaki a gare ku da suke son cikakken bayani. An kula da kowane daki-daki domin gefuna na tufafin wurin zama suyi kyau da kuma ladabi. Ko kun taɓa ko lura, za ku ji kyawu da yanayin da waɗannan ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararru) ta zo da su, za ku ji daɗin kyan gani da nau'o'in fasaha na fasaha, wanda zai sa sansanin ku na waje ko lokacin hutu ya fi dadi da jin dadi don amfani.

Tufafin carbon da aka shigo da shi daga Toray na Japan da aka yi amfani da shi a cikin wannan katakon kujera ya ƙunshi fiye da 90% carbon, yana da ƙarancin yawa kuma ba shi da raɗaɗi, kuma yana iya jure matsanancin zafi a cikin yanayin da ba ya da iska. Firam ɗin kujera yana ɗaukar ƙirar zato baƙar fata, wanda yake gaye da kyan gani, kuma yana da halaye na ultra-light da barga, kuma yana da kyakkyawan juriya ga gajiya. Ana iya amfani da wannan tallafin kujera akai-akai a yanayin zafi na waje tsakanin -10 ° C da + 50 ° C, amma don Allah a guji ɗaukar tsayin daka ga hasken rana da sanyi.

kujerar wata ultra-light (2)
kujerar wata ultra-light (3)

amfanin kayayyakin

Firam ɗin kujera mai wuyar filastik mai ƙarfi guda ɗaya yana da fa'idodi da yawa:
1. Zane-zane yana sa tsarin gaba ɗaya ya kasance mai ƙarfi da kwanciyar hankali, yana iya tsayayya da babban nauyi da matsa lamba. Wannan yana nufin za ku iya zama cikin kwanciyar hankali a kan kujera ba tare da damuwa game da ƙarfin nauyinsa ko rashin kwanciyar hankali ba.
2. A masana'antu tsari na daya-yanki wuya filastik zare kujera firam sa shi mafi m da m. Idan aka kwatanta da firam ɗin kujera mai tsaga na gargajiya, ƙirar yanki ɗaya na rage faruwar matsalolin gama gari kamar sassautawa da karyewa.
Zane-zane na haɗaɗɗen igiya mai wuyar filastik na firam ɗin kujera shine abin dogaro kuma zaɓi mai ɗaukar nauyi, wanda zai iya ba da kwanciyar hankali da kwanciyar hankali. Ko ana amfani da shi a cikin gida ko yin zango a waje, wannan firam ɗin kujera ya dace da bukatun ku don aminci da ƙarfi.

kujerar wata ultra-light (4)

Tsarin kunsa na kujerun gabaɗaya na iya haɓaka ta'aziyyar baya. Tsarinsa yana ba da izinin kujera don dacewa da kullun na kugu, yana ba da tallafi mafi kyau da kwanciyar hankali, don haka zama na dogon lokaci ba zai gaji ba. A lokaci guda kuma, wannan zane zai iya ba da damar jiki don shakatawa da saki mafi kyau, yana sa mutane su ji daɗin yanayi da jin dadi. Yayin da yake ba da ta'aziyya, irin wannan kujera na iya ba wa mutane kyakkyawan aiki da hutawa.

Amfanin wannan kujera shine cewa tana da ƙaramin ƙaramar ajiya kuma ba ta ɗaukar sarari da yawa, don haka ya dace sosai don ɗaukar lokacin yin zango a waje. Domin yana ninkawa don sauƙin ajiya a cikin jakar baya ko gangar jikin abin hawan ku, yana da sauƙin ɗauka. Ko kuna zuwa sansanin nesa mai nisa ko kuma ɗan gajeren aiki na waje, wannan kujera na iya biyan bukatun ku cikin sauƙi, yana ba ku damar jin daɗin wurin zama mai daɗi a cikin daji.

kujerar wata ultra-light (5)
kujerar wata ultralight (6)

Girman girman samfurin

Mun kasance gogaggen masana'anta. Win da mafi yawan takaddun ƙiyayyunku na kasuwarta don Quots na biyu don kammala kan kujerar na wata, kawai ana bincika duk samfuranmu kafin jigilar kaya.
Magana donKujerar Camping da Farashin kujera, Muna sa ido don kafa dangantaka mai amfani da juna tare da ku bisa ga samfuranmu masu inganci, farashi masu kyau da mafi kyawun sabis. Muna fatan cewa samfuranmu za su kawo muku kwarewa mai daɗi kuma suna ɗaukar jin daɗi.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana
    • facebook
    • nasaba
    • twitter
    • youtube