Gaskiyar ma'anar Areffa ba wai ka fitar da ita ba ce, a'a tana iya fitar da ranka don samun wanzuwar rayuwa mai haske.
Lokutai kamar akwati ne, ɗauke da motsin zuciyarmu. Ko lokacin kaka ne ko lokacin hunturu, kullun dole ne a yi zango.
Hasken da ke tsakanin kaka da hunturu yana da dumi sosai, haka ya kamata zukatanmu, ba tare da duhu ko sanyi ba.
Idan za mu iya hango yadda muke ji a cikin ciki, wane siffa da launi zai kasance?
Wannan shinedaya daga cikin kayan aikin sansanin dole nea cikin kaka da hunturu: Areffa tsattsarkan murhu, sanar da ku cewa akwai irin wannan abu mai dacewa.
Ƙaƙƙarfan ƙirar kugu na tanderu mai tsarki yana ba shi yanayi na musamman da ban sha'awa, ya zama wuri na musamman lokacin da muke yin zango a waje.
Siffar gaba ɗaya tana ɗaukar lanƙwasa na ƙwanƙwasa, yana sa bayyanar ta zama kyakkyawa da haɗuwa tare da yanayin kewaye.Zane na musamman yana ɗaukar ido kuma yana kawo kyakkyawan yanayin zuwa sansanin waje.
Ƙarin cikakkun bayanai, ƙwararrun gini
Karfi kuma mai dorewa: Anyi da bakin karfe, ana iya gasa shi a yanayin zafi mai yawa, shinebarga, ba ya lalacewa, ba ya girgiza, kuma yana da juriya na lalata.
Ƙirar mazugi: Ƙirar mazugi mai buɗe ido, wutar gawayi ta taru, tana inganta tsarin konewa yadda ya kamata, kuma ana iya rarraba wutar gawayi daidai gwargwado a wurin da ake konewa. Ana dumama abinci daidai lokacin da ake gasa.
Goge a hankali: Gefuna suna da santsi kuma suna zagaye ba tare da kaifi ba, yana rage haɗarin yankewar haɗari. Lokacin amfani da kayan aikin barbecue, idan gefuna ba su goge da kyau ba, ana iya samun haɗarin yanke ga mai amfani. Keɓaɓɓun gefuna na Grill ɗin Wuta mai Tsarki na iya rage wannan haɗarin yadda ya kamata kuma ya sa mutane su ji daɗi yayin amfani da shi.
Saurin nadawa: Sauƙaƙan buɗewa da ninka cikin daƙiƙa 1, babu shigarwa ko rarrabawa da ake buƙata, kuma ana iya naɗewa da ninkewa kyauta.
Ma'ajiyar dacewa: ƙaƙƙarfan tsarin zane, mai sauƙin adanawa.
Kyakkyawan wasa: Ƙirar ƙira ta musamman na faranti mai daraja na iya hana ash carbon daga fantsama kuma yana ƙara lokacin ƙonewa.
Keɓantaccen ƙirar ƙira mai tsayin daka, haɗe da murhu mai tsarki, shinekayan ado mai kyau koda kuwawutar ba ta ci.
Idan kana so ka tambayi menene fasahar rayuwa.
Zan ce, abinci, wasanni, zango…
Akwai zaɓuɓɓuka da yawa, kuma mafi kyawun amsar ita ce: kowane lokaci da zai sa ku ji annashuwa da kwanciyar hankali.
Abinda kawai kuke buƙata shine ƴan kujeru, murhu mai tsarki, da kunna itacen wuta don ƙirƙirar yanayi mai annashuwa.
A koyaushe muna fatan cewa kwanakinmu za su kasance "mai kyan gani",
Lokacin da muke ciyarwa, rayuwar yau da kullun ko ban al'ajabi da muke da ita, duk lokuta ne masu dacewa da daraja da tunawa.
Daga abin da ake tsammani lokacin kallon taurari zuwa kallon konewar itace, yana daga dusar ƙanƙara zuwa sha'awa.
Iskar maraice da ke juyawa tsakanin kaka da hunturu, ɗauke da labaran da aka tara a cikin shekara, koyaushe kan iya gano wasu kamshin da aka sani da waɗanda ba a sani ba waɗanda ke zuwa tare da iska, suna haifar da tunaninmu.
Mutane da dawakai a cikin hasken wuta suna kama da mu a rayuwa, suna gudu koyaushe. Idan mun gaji, sai mu huta mu ci gaba da gudu.
Wuta mai tsarki ta Areffa murhu ce mai sauƙi, amma ta zama abokin tarayya mai kyau don taron kaka da lokacin hunturu ko lokacin kadaici.
Lokacin aikawa: Dec-27-2023