Shin kai ne ko i

Zango kwarewa ce ta daban ga mutane daban-daban. Misali, manyan nau'ikan biyu a kan gwajin halayen MBT: "e mutane" (introverts) da fuskoki daban-daban lokacin zango.

e Jama'a zango: Bikin jama'a

1
Ga mutanen e, ba kome ba ne na liyafar zamantakewa. Suna sha'awar gayyatar abokai da dangi don haɗa su kuma suna jin daɗin ba da lokaci a waje tare da yanayi da mutane.
e Jama'a koyaushe a shirye suke don sadarwa tare da wasu kuma su raba nishaɗin su da abubuwan da suka faru a cikin tsarin kafawatantunada yin gobara don dafa abinci. Wutar sansanin sun fi so.
e Jama'a za su shirya wasanni da ayyuka daban-daban don sanya yanayi dumi da nishadi. Dariya da fara'a, kamar mafi kyawun kiɗan a cikin yanayi, suna sa duk wurin zama cike da kuzari da kuzari.

Zango kadai: Zaman zaman kadaici

2
Sabanin haka, ni mutane sun fi samun kwanciyar hankali da kadaituwa a sansanin. Za su iya zaɓar su tafi su kaɗai ko tare da ƴan abokai na kud da kud don jin daɗin ɗan lokaci mai natsuwa daga tashin hankali.
Lokacin yin zango, mutane suna ba da hankali ga kusancin kusanci da yanayi, suna so su zauna a hankali a gaban alfarwa, suna sauraron iska, tsuntsaye da sautin ruwa, suna jin numfashin yanayi.
A cikin kadaici, mutane suna iya yin zurfin tunani da tattaunawa da zukatansu, ta haka za su sami kwanciyar hankali da gamsuwa. Ga ni mutane, zango ba aikin waje ba ne kawai, amma har ma baptismar ruhaniya da annashuwa.
3
Dukansu "mutane" biyu suna samun jin daɗin jama'a da gamsuwa a sansanin, yayin da "mutane" ke samun kwanciyar hankali da kaɗaici a sansanin. Ko ta yaya, zango na iya kawo musu kwarewa da ji na musamman, kuma ƙauna ce da neman rayuwa.

"e mutane" da "i mutane" suma za su sami mabambantan ji yayin zabar Areffa, kayan aikin zango mai layi ɗaya da ƙwarewar sansani.
4
e tunanin mutane:

Domin e mutane, zabarAreffa kayan aiki na waje don zangobabu shakka ƙari ne na zamantakewa. Za a ja hankalin su ga ingancin Areffa, ƙwararru da ƙira, suna tunanin cewa waɗannan na'urori za su iya nuna dandano da salon su.

A yayin aiwatar da zangon, mutane za su yi farin cikin nuna wa abokansu kayan aikin Areffa iri-iri, kamar su tantuna masu nauyi da dorewa, jakunkuna masu cikakken aiki, da ingantattun kayan dafa abinci na waje.

Suna jin daɗin kasancewa cibiyar kulawa a sansanin, suna raba jin daɗi da jin daɗin amfani da kayan Areffa tare da abokansu.

A lokaci guda kuma, mutane za su kuma shiga cikin ayyukan sansani daban-daban ko taron jama'a, musayar ra'ayi tare da masu ra'ayi iri ɗaya, da faɗaɗa da'irar zamantakewa.
5
tunanin mutane:

Ga mutane i, zaɓin kayan aikin waje na Areffa ya fi dogara ne akan ƙimar inganci da aiki. Wataƙila ba su damu da wayar da kan jama'a ko kuma tasirin zamantakewa ba, amma za su yi nazarin kowane dalla-dalla na samfuran Areffa don tabbatar da cewa sun iya biyan ainihin bukatunsu.

Lokacin yin sansani, mutane sun fi son jin daɗin kwanciyar hankali da kyawun yanayi kaɗai ko tare da wasu abokai na kud da kud. Za su yi cikakken amfani da fasalolin ƙwararrun kayan aikin Areffa, irin su tebur na nadawa mai amfani, kujerun hatimin fur masu dacewa don zama da kwanciyar hankali, gadaje na sansani, da sauransu, don tabbatar da kwanciyar hankali da amincin sansanin.

Ga ni mutane, Areffa ba alama ce kawai ba, amma har ma da bi da sadaukarwa ga rayuwa mai inganci. Lokacin da su kaɗai ko tare da abokai na kud da kud, za su iya jin ƙaya na yanayi sosai kuma su more kwanciyar hankali da gamsuwa.
6
"e Mutane" da "i mutane" suna da ra'ayi daban-daban lokacin zabar kayan aikin sansanin Areffa da fuskantar zango. “Mutane” sun fi mai da hankali kan nishaɗin zamantakewa da rabawa, yayin da “mutane” sun fi mai da hankali kan inganci da ƙwarewar ciki. Amma ko ta yaya, shi ne soyayya da kuma bi naAlamar Areffa da rayuwar zangon waje.


Lokacin aikawa: Agusta-13-2024
  • facebook
  • nasaba
  • twitter
  • youtube